KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Kết quả bóng đá hôm nay bao gồm XEM kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu tối qua, đêm qua và rạng sáng hôm
nay 
của bóng đá Việt Nam, quốc tế, cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắng NHANH CHÍNH XÁC nhất.

Kqbdtrực tuyến, bdkq hôm nay được XEM theo giải đấu như Ngoại Hạng Anh (NHA), C1, C2, Tây Ban Nha (TBN), Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam (kq bd mới nhất tốt hơn hẳn livescore củabongdaso, 7M, nowgoal, livescore.in về ĐẦY ĐỦ số lượng trận đấu và tiện ích xem trực tiếp, link sopcast trực tuyến) hoặc cũng có thể XEM bóng đá kết quả hôm naytheo tab các ngày trong tuần để các bạn tiện theo dõi.

Ngoài ra,kết quả bóng đá trực tiếp (kqbd tt) của giải giao hữu ĐT quốc gia, GH CLB nổi tiếng và kq bóng đá của đội tuyển trẻ Việt Nam như U16,
U19, U21, U23, tuyển nữ & đội tuyển Quốc Gia Việt Nam sẽ liên tục được cập nhật 24h hôm nay, bdkq trực tuyến 24/7 ngày trong tuần !

KQBD Trực Tuyến

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

Ngoại Hạng Anh (FB ANHA gửi 8785)

18:30 FT Chelsea 3 0 - 1 Man City 2 0 - 0
18:30 FT Man Utd 2 0 - 1 Aston Villa 2 0 - 0
21:00 FT Everton 2 2 - 0 Norwich 3 1 - 0
21:00 FT Leeds Utd 3 1 - 2 West Ham Utd 2 1 - 0
21:00 FT Leicester City 2 2 - 2 Burnley 4 1 - 2
21:00 FT Watford 4 1 - 1 Newcastle 3 0 - 1
23:30 FT Brentford 1 3 - 3 Liverpool 1 1 - 1

Hạng Nhất Anh (FB ANHB gửi 8785)

18:30 FT Reading 1 - 0 Middlesbrough 0 - 0
21:00 FT Swansea City 1 - 0 Huddersfield 1 - 0
21:00 FT Nottingham Forest 1 - 1 Millwall 0 - 1
21:00 FT Bournemouth 2 - 1 Luton Town 2 - 0
21:00 FT Blackpool 1 - 0 Barnsley 1 - 0
21:00 FT Birmingham 0 - 0 Preston North End 0 - 0
21:00 FT Blackburn Rovers 5 - 1 Cardiff City 3 - 0
21:00 FT Bristol City 1 - 1 Fulham 0 - 0
21:00 FT Sheffield Utd 1 - 0 Derby County 0 - 0
21:00 FT Stoke City 2 - 0 Hull City 1 - 0

VĐQG Tây Ban Nha (FB TBNA gửi 8785)

19:00 FT Alaves 2 1 - 0 Atletico Madrid 3 1 - 0
21:15 FT Valencia 5 1 1 - 1 Athletic Bilbao 2 1 0 - 0
23:30 FT Sevilla 1 2 - 0 Espanyol 1 1 - 0
02:00 FT Real Madrid 1 0 - 0 Villarreal 2 0 - 0

Hạng 2 Tây Ban Nha (FB TBNB gửi 8785)

21:00 FT Ibiza-Eivissa 2 - 0 Burgos CF 1 - 0
23:15 FT Amorebieta 1 1 - 1 Eibar 1 1 - 1
23:15 FT Las Palmas 2 - 1 SD Ponferradina 2 - 0

VĐQG Italia (FB ITA gửi 8785)

20:00 FT Spezia 2 1 - 2 AC Milan 2 0 - 0
22:59 FT Inter Milan 3 2 - 2 Atalanta 5 1 - 2
01:45 FT Genoa 3 - 3 Verona 0 - 1

Hạng 2 Italia (FB ITB gửi 8785)

19:00 FT Como 1 - 1 Benevento 1 - 1
19:00 FT Monza 3 - 1 Pordenone 1 - 1
19:00 FT Ascoli 2 - 3 Brescia 2 - 1
19:00 FT Cittadella 1 - 2 Lecce 1 - 1
21:15 FT Reggina 0 - 0 Frosinone 0 - 0
23:30 FT Cosenza 1 - 0 Crotone 0 - 0

VĐQG Đức (FB DUA gửi 8785)

20:30 FT Leipzig 1 6 - 0 Hertha Berlin 3 3 - 0
20:30 FT Hoffenheim 2 3 - 1 Wolfsburg 2 1 - 1
20:30 FT Union Berlin 1 1 - 0 A.Bielefeld 0 - 0
20:30 FT Ein.Frankfurt 2 1 - 1 FC Koln 3 1 - 1
20:30 FT B.Leverkusen 4 1 - 0 Mainz 3 0 - 0
23:30 FT M.gladbach 4 1 - 0 B.Dortmund 4 1 - 0

Hạng 2 Đức (FB DUB gửi 8785)

18:30 FT Ingolstadt 1 - 2 Fort.Dusseldorf 0 - 0
18:30 FT Karlsruher 1 - 3 St. Pauli 0 - 2
18:30 FT Paderborn 07 1 1 - 2 Holstein Kiel 1 1 - 0
01:30 FT Hansa Rostock 0 - 2 Schalke 04 0 - 1

VĐQG Pháp (FB PHA gửi 8785)

22:00 FT Saint Etienne 0 - 3 Nice 0 - 1
00:00 FT Strasbourg 1 1 - 2 Lille 1 0 - 1
02:00 FT Lyon 1 1 - 1 Lorient 1 0 - 1
02:00 FT PSG 2 - 0 Montpellier 1 1 - 0

Hạng 2 Pháp (FB PHB gửi 8785)

20:00 FT SC Bastia 2 - 0 Ajaccio 0 - 0

VĐQG Scotland (FB SCOA gửi 8785)

21:00 FT Dundee 0 - 1 Rangers 0 - 1
21:00 FT Hearts 3 - 0 Livingston 2 - 0
21:00 FT Motherwell 2 - 1 Ross County 1 - 1

VĐQG Bồ Đào Nha (FB BDNA gửi 8785)

21:30 FT Moreirense 2 - 1 Arouca 1 - 0
00:00 FT Vitoria Guimaraes 1 - 3 Benfica 0 - 2
02:30 FT Tondela 3 - 2 Famalicao 1 - 1

VĐQG Hà Lan (FB HLA gửi 8785)

21:30 FT Willem II 2 - 1 PSV Eindhoven 1 - 1
23:45 FT Ajax 3 - 0 Groningen 1 - 0
23:45 FT Vitesse Arnhem 1 - 1 Fortuna Sittard 0 - 1
02:00 FT Feyenoord 5 - 3 NEC Nijmegen 2 - 2
02:00 FT Utrecht 5 - 1 Zwolle 1 - 0

VĐQG Nga (FB NGA gửi 8785)

18:00 FT Khimki 0 - 0 Lok. Moscow 0 - 0
20:30 FT Zenit 2 - 1 Krylya Sovetov 1 - 1
22:59 FT Spartak Moscow 2 - 0 Ufa 2 - 0

VĐQG Albania (FB ALBA gửi 8785)

18:45 FT Kastrioti Kruje 1 - 1 KF Tirana 1 - 0
18:45 FT Teuta Durres 0 - 0 Dinamo Tirana 0 - 0

VĐQG Azerbaijan (FB AZEA gửi 8785)

20:00 FT Keşla FK 1 - 1 Karabakh Agdam 0 - 1
22:15 FT Səbail FK 1 - 2 Zire IK 1 - 2

VĐQG Ba Lan (FB POLA gửi 8785)

20:00 FT Stal Mielec 1 - 0 Radomiak Radom 1 - 0
22:30 FT Warta Poznan 0 - 2 Zaglebie Lubin 0 - 1
01:00 FT Legia Wars. 2 - 3 Rakow Czestochowa 1 - 1

VĐQG Belarus (FB BLRA gửi 8785)

18:00 FT Isloch 0 - 0 Torpedo Zhodino 0 - 0
19:00 FT Slavia Mozyr 3 - 0 Sputnik Rechitsa -
20:00 FT FK Minsk 2 - 1 FK Slutsk 0 - 0
00:00 FT Rukh Brest 2 - 2 Bate Borisov 0 - 2

VĐQG Bosnia (FB BIHA gửi 8785)

20:00 FT Rudar Prijedor 2 - 0 Radnik Bijeljina 1 - 0
22:00 FT FK Tuzla City 2 - 1 Velez Mostar 2 - 1
00:00 FT Borac Banja Luka 1 - 0 Sarajevo 0 - 0

VĐQG Bulgaria (FB BULA gửi 8785)

20:15 FT Lok. Plovdiv 1 - 1 Botev Plovdiv 0 - 1
22:59 FT CSKA 1948 Sofia 1 1 - 0 Tsarsko Selo 1 1 - 0

VĐQG Bắc Ai Len (FB NIRA gửi 8785)

21:00 FT Cliftonville 1 - 0 Warrenpoint Town 0 - 0
21:00 FT Portadown FC 1 - 4 Dungannon Swi. 1 - 2
21:00 FT Glentoran 0 - 3 Crusaders Belfast 0 - 1
21:00 FT Coleraine 3 - 0 Ballymena Utd 1 - 0
21:00 FT Glenavon 1 0 - 0 Linfield 1 0 - 0
23:30 FT Larne 0 - 0 Carrick Rangers 0 - 0

VĐQG Bỉ (FB BIA gửi 8785)

21:15 FT Beerschot-Wilrijk 2 0 - 3 Eupen 2 0 - 1
23:30 FT Zulte-Waregem 2 - 2 Kortrijk 0 - 0
01:45 FT Standard Liege 1 - 2 Sint Truiden 1 - 0

VĐQG Croatia (FB CROA gửi 8785)

22:00 FT Slaven Belupo 1 - 4 Dinamo Zagreb 0 - 2
00:05 FT Sibenik 0 - 2 NK Osijek 0 - 1

VĐQG Estonia (FB ESTA gửi 8785)

20:00 FT TJK Legion 1 - 2 Levadia T. 1 - 1
22:59 hoãn Vaprus Parnu vs Tammeka Tartu -

VĐQG Georgia (FB GEOA gửi 8785)

22:00 FT Saburtalo 2 - 1 Shukura 1 - 0

VĐQG Hungary (FB HUNA gửi 8785)

19:45 FT MTK Budapest 1 - 0 Mezokovesdi SE 0 - 0
22:00 FT Gyirmot SE 2 - 4 Budapest Honved 1 - 3
00:30 FT MOL Fehervar FC 0 - 0 Puskas Akademia 0 - 0

VĐQG Iceland (FB ICEA gửi 8785)

21:00 FT Breidablik 3 - 0 HK Kopavogur 0 - 0
21:00 FT KA Akureyri 1 2 - 2 Hafnarfjordur 1 0 - 1
21:00 FT Keflavik 2 - 3 IA Akranes 1 - 0
21:00 FT Fylkir 0 - 6 Valur Rey. 0 - 1
21:00 FT Stjarnan 0 - 2 KR Reykjavik 0 - 0
21:00 FT Vikingur Rey. 2 - 0 Leiknir Rey. 2 - 0

VĐQG Israel (FB ISRA gửi 8785)

21:45 FT Hapoel Jerusalem 0 - 0 Bnei Sakhnin 0 - 0
22:59 FT HIK Shmona 1 1 - 0 Hapoel Nof HaGalil 1 0 - 0
00:00 FT Hapoel Tel Aviv 0 - 2 Hapoel Haifa 0 - 1
00:30 FT Hap. Beer Sheva 2 - 0 Maccabi TA 1 - 0

VĐQG Latvia (FB LATA gửi 8785)

20:00 FT Riga FC 0 - 1 FK Liepaja 0 - 0

VĐQG Lithuania (FB LITA gửi 8785)

17:00 FT Kauno Zalgiris 2 - 0 Nevezis 1 - 0
22:59 FT Zalgiris 1 - 1 FK Riteriai 1 - 0

VĐQG Malta (FB MLTA gửi 8785)

22:00 FT Gudja United 2 - 0 Valletta 1 - 0
00:00 FT Floriana 1 - 2 Hamrun Spartans 0 - 2
02:00 FT Hibernians Paola 1 - 1 Santa Lucia FC 1 - 1

VĐQG Moldova (FB MDVA gửi 8785)

20:00 FT Dinamo-Auto 0 - 7 Sheriff Tiraspol 0 - 2
22:59 FT Zimbru 1 - 1 Sfintul Gheorghe 1 - 1

VĐQG Montenegro (FB MNEA gửi 8785)

22:59 FT FK Jerezo 2 - 4 Rudar 1 - 2
00:00 FT FK Podgorica 1 - 1 Decic Tuzi 0 - 1

VĐQG Na Uy (FB NORA gửi 8785)

22:59 FT Lillestrom 1 - 2 Tromso 0 - 1
22:59 FT Stromsgodset 5 - 0 Sarpsborg 3 - 0

VĐQG Romania (FB RMNA gửi 8785)

21:00 FT Arges Pitesti 0 - 0 Chindia Targoviste 0 - 0
01:00 FT Steaua Bucuresti 3 - 2 Aca. Clinceni 2 - 1

VĐQG Serbia (FB SRBA gửi 8785)

21:00 FT Backa Topola 1 - 0 FK Vojvodina 0 - 0
00:00 FT FK Kolubara 2 - 3 Radnicki Nis 1 - 1

VĐQG Slovakia (FB SVKA gửi 8785)

22:59 FT Sered 0 - 1 Zemplin Michalovce 0 - 0
22:59 FT MSK Zilina 0 - 2 Ruzomberok 0 - 2
22:59 FT Zlate Moravce 2 - 2 Liptovsky Mikulas 1 - 0
22:59 FT Senica 0 - 3 Slo. Bratislava 0 - 3

VĐQG Slovenia (FB SLOA gửi 8785)

01:15 FT O.Ljubljana 1 2 - 3 NK Radomlje 1 2 - 1

VĐQG Séc (FB CZEA gửi 8785)

21:00 FT Banik Ostrava 1 4 - 1 Bohemians 1905 1 1 - 1
21:00 FT Pardubice 0 - 1 Vik.Plzen 0 - 0
21:00 FT C. Budejovice 3 - 1 MFk Karvina 2 - 1
00:00 FT Zlin 2 - 5 Sparta Praha 1 - 2

VĐQG Síp (FB CYPA gửi 8785)

22:59 FT Aris Limassol 3 - 2 Anorthosis 3 - 1

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKA gửi 8785)

17:30 FT Sivasspor 4 - 0 Fatih Karagumruk 1 - 0
20:00 FT Antalyaspor 1 - 0 Malatyaspor 0 - 0
22:59 FT Adana Demirspor 4 - 0 Gaziantep B.B 1 - 0

VĐQG Thụy Sỹ (FB TSA gửi 8785)

22:59 FT Young Boys 2 - 1 St. Gallen 1 - 0
01:30 FT Servette 1 - 1 Lausanne Sports 1 - 1

VĐQG Thụy Điển (FB TDA gửi 8785)

22:30 FT Malmo 5 - 1 Orebro 2 - 1

VĐQG Ukraina (FB UKRA gửi 8785)

18:00 FT PFK Aleksandriya 2 - 1 FC Mariupol 1 - 1
21:00 FT Shakhtar Donetsk 4 - 1 Veres Rivne 1 - 1
22:00 hoãn Olimpik Donetsk vs FC Lviv -
23:30 FT Rukh Vynnyky 0 - 2 Dinamo Kiev 0 - 2

VĐQG Áo (FB AUTA gửi 8785)

22:00 FT SCR Altach 0 - 4 Austria Klagenfurt 0 - 1
22:00 FT Wattens 4 - 2 SV Ried 3 - 0
22:00 FT Wolfsberger AC 1 0 - 2 RB Salzburg 1 0 - 1

VĐQG Nhật Bản (FB NHATA gửi 8785)

12:00 FT Vegalta Sendai 0 - 1 Tokushima Vortis 0 - 0
13:00 FT FC Tokyo 1 - 2 Urawa Red 1 - 1
16:00 FT Yokohama FC 2 - 2 Yokohama FM 1 - 0
17:00 FT Avispa Fukuoka 3 - 0 Sagan Tosu 1 - 0

VĐQG Hàn Quốc (FB HQA gửi 8785)

12:00 FT Pohang Steelers 1 2 - 4 Jeju Utd 1 0 - 3
14:30 FT Ulsan Hyundai 1 - 0 Gwangju 0 - 0
17:00 FT Daegu 0 - 0 Suwon FC 0 - 0
17:00 FT Jeonbuk H.Motor 1 2 - 0 Incheon Utd 1 1 - 0

VĐQG Arập Xeut (FB KSAA gửi 8785)

22:15 FT Al Fateh 0 - 1 Hazm 0 - 0
00:25 FT Al Raed 1 - 1 Al Faisaly (KSA) 0 - 1
00:25 hoãn Al Feiha vs Al Hilal -

VĐQG Jordan (FB JORA gửi 8785)

22:00 FT S.Al.Ordon 3 - 2 Wihdat 2 - 0
00:30 FT Sahab 0 - 0 Jalil Club 0 - 0

VĐQG Thái Lan (FB THAA gửi 8785)

17:30 FT Bangkok Utd 2 - 0 Buriram Utd 0 - 0
18:00 FT Chiangrai Utd 1 - 2 Prachuap FC 0 - 0
18:00 FT Khonkaen Utd 1 0 - 7 Chonburi 1 0 - 3

VĐQG Uzbekistan (FB UZBA gửi 8785)

18:00 FT Kokand-1912 1 - 1 Andijan 0 - 0
20:30 FT Pakhtakor 3 - 1 Turon Yaypan 1 - 0

VĐQG Argentina (FB ARGA gửi 8785)

23:30 FT Aldosivi 1 - 3 Gimnasia LP 0 - 2
01:45 FT Talleres Cordoba 1 4 - 1 Rosario Central 1 3 - 1
01:45 FT Arsenal Sarandi 1 - 0 Lanus 0 - 0
04:00 FT Banfield 2 - 0 Atletico Tucuman 2 - 0
06:15 FT C. Cordoba SdE 1 - 3 River Plate 0 - 1

VĐQG Brazil (FB BRAA gửi 8785)

03:00 FT Ceara/CE 1 - 0 Chapecoense 0 - 0
05:00 FT Corinthians/SP 2 - 1 Palmeiras/SP 1 - 1
07:00 FT Sao Paulo/SP 0 - 0 Atl. Mineiro/MG 0 - 0

VĐQG Bolivia (FB BLVA gửi 8785)

04:00 FT San Jose 1 - 2 Blooming 1 - 1

VĐQG Chi Lê (FB CHIA gửi 8785)

22:00 FT Cobresal 2 - 0 Antofagasta 2 - 0
01:00 FT U. Espanola 2 - 1 La Serena 2 - 1
03:30 FT Melipilla 1 - 1 Audax Italiano 0 - 0
06:00 FT Everton CD 0 - 0 Curico Unido 0 - 0

VĐQG Colombia (FB COLA gửi 8785)

02:00 FT Santa Fe 3 - 1 Envigado 1 - 1
04:00 FT Rionegro Aguilas 1 - 2 Junior Barranquilla 0 - 0
06:05 FT Atl. Nacional 1 - 1 Deportivo Pasto 1 - 0
08:10 FT Atl. Bucaramanga 2 - 1 America Cali 2 - 0

VĐQG Ecuador (FB ECUA gửi 8785)

03:00 FT Mushuc Runa 0 - 0 Orense SC 0 - 0
05:30 FT Guayaquil City 0 - 1 9 de Octubre 0 - 1
08:00 FT Manta FC 2 - 2 LDU Quito 0 - 1

VĐQG Paraguay (FB PARA gửi 8785)

05:00 FT Nacional 1 - 1 12 de Octubre 1 - 1
07:15 FT Cerro Porteno 0 - 1 Sportivo Luqueno 0 - 0

VĐQG Peru (FB PERA gửi 8785)

22:59 FT UTC Cajamarca 1 0 - 2 Ayacucho FC 1 0 - 1
01:15 FT Carlos A. Mannucci 1 - 3 Cienciano 0 - 1
03:30 FT Alianza Atletico 1 - 3 Alianza Lima 0 - 1

VĐQG Uruguay (FB URUA gửi 8785)

23:15 FT CA River Plate (URU) 1 - 2 Dep. Maldonado 0 - 1
01:30 FT Cerro Largo 3 - 0 Liverpool P. (URU) 1 - 0
04:30 FT IA Sud America 0 - 2 Nacional Montevideo 0 - 0

VĐQG Venezuela (FB VENA gửi 8785)

03:00 FT Zulia FC 1 1 - 2 Estu.Merida 1 0 - 2
05:15 FT Caracas 1 - 3 Metropolitano 1 - 2

VĐQG Mỹ (FB USAA gửi 8785)

02:30 FT Philadelphia Union 1 - 0 Atlanta United 0 - 0
06:05 FT New England 2 - 1 Orlando City 2 - 1
06:35 FT Columbus Crew 2 - 1 Montreal Impact 1 - 0
06:35 FT D.C. Utd 4 - 2 Cincinnati 3 - 0
07:00 FT Colorado Rapids 0 - 0 Toronto 0 - 0
07:00 FT Minnesota Utd 2 - 0 Houston Dynamo 2 - 0
07:00 FT New York City 0 - 1 New York RB 0 - 1
09:00 FT San Jose EQ 2 - 0 Los Angeles FC 1 - 0
09:00 FT Vancouver WC 1 - 0 Dallas 1 - 0
09:30 FT Portland Timbers 6 - 1 Real Salt Lake 2 - 1

VĐQG Mexico (FB MEXA gửi 8785)

05:00 FT Atlas 2 - 0 Club Leon 1 - 0
07:00 FT Tigres UANL 0 - 0 Pumas UNAM 0 - 0
09:00 FT Club America 0 - 0 Chivas Guad. 0 - 0

VĐQG Costa Rica (FB CRCA gửi 8785)

03:00 FT Guanacasteca 2 - 1 Cartagines 2 - 0
06:00 FT San Carlos 1 4 - 2 Guadalupe FC 1 1 - 0
09:00 FT Sporting (CRC) 0 - 3 Alajuelense 0 - 1
09:00 FT Herediano 1 - 0 Jicaral Sercoba 1 - 0

VĐQG Nam Phi (FB NPA gửi 8785)

20:00 FT Amazulu 1 - 0 Baroka FC 1 - 0
20:00 FT Sekhukhune Utd 1 - 1 Golden Arrows 0 - 0
20:00 FT Orlando Pirates 0 - 2 Mamelodi Sun. 0 - 0
22:00 FT SuperSport Utd 2 - 1 Maritzburg Utd 1 - 0
22:00 FT Stellenbosch FC 2 - 1 Chippa Utd 2 - 1

Hạng Nhất Scotland (FB SCOB gửi 8785)

21:00 FT Ayr Utd 0 - 0 Greenock Morton 0 - 0
21:00 FT Dunfermline 0 - 0 Hamilton 0 - 0
21:00 FT Inverness C.T. 2 - 1 Queen of South 1 - 0

Hạng 2 Nga (FB NGB gửi 8785)

14:00 FT SKA-Khabarovsk 2 - 0 Veles Moscow 1 - 0
16:00 FT Tom Tomsk 1 2 - 1 Kuban 1 1 - 1
20:00 FT FK Orenburg 2 - 0 Yenisey 2 - 0
20:00 FT Volgar Astrakhan 0 - 1 Olim. Dolgiye Prudy 0 - 1
20:00 FT Rotor Volgograd 1 - 0 Kamaz 1 - 0
20:30 FT Metallurg Lipetsk 0 - 0 Tekstilshchik Ivanov 0 - 0
21:00 FT Akron Togliatti 1 - 0 Torpedo Moscow 1 - 0
22:00 FT Neftekhimik Nizh 4 - 1 Krasnodar B 2 - 1
22:00 FT Fakel 3 - 0 Spartak Moscow B 2 - 0
22:59 FT Baltika 1 - 1 Alania Vla 1 - 1

Hạng 2 Ba Lan (FB POLB gửi 8785)

17:40 FT Odra Opole 4 - 2 Katowice 3 - 1
22:59 FT Arka Gdynia 2 - 0 Puszcza Nie. 1 - 0
01:30 FT Chrobry Glogow 2 - 0 GKS Jastrzebie 1 - 0

Hạng 2 Bỉ (FB BIB gửi 8785)

01:45 FT RWD Molenbeek 1 - 2 Lommel 0 - 2

Hạng 2 Ireland (FB IREB gửi 8785)

01:00 FT Cobh Ramblers 1 - 2 Bray Wanderers 0 - 0

Hạng 2 Na Uy (FB NORB gửi 8785)

20:00 FT Ullensaker/Kisa 0 - 2 Raufoss IL 0 - 1
20:00 FT KFUM Oslo 2 - 0 Grorud IL 0 - 0
20:00 FT Aalesund 3 - 2 Strommen 3 - 1
20:00 FT Sogndal 0 - 0 Bryne 0 - 0
20:00 FT Ranheim IL 2 - 2 Asane Fotball 2 - 0
20:00 FT Sandnes Ulf 2 - 1 Stjordals Blink 1 - 1

Hạng 2 Phần Lan (FB FINB gửi 8785)

19:00 FT PK-35 2 - 1 Klubi 04 Helsinki 1 - 0
19:00 FT TPS Turku 1 4 - 1 Jaro 1 2 - 0
19:00 FT KPV Kokkola 1 - 0 JIPPO 1 - 0
21:00 FT VPS Vaasa 2 - 0 EIF Ekenas 0 - 0

Hạng 2 Séc (FB CZEB gửi 8785)

21:30 FT SK Lisen 2 - 1 Jihlava 1 - 1
21:30 FT Pribram 1 - 4 MFK Vyskov 1 - 1

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKB gửi 8785)

17:30 FT Umraniyespor 1 - 0 Manisa FK 1 - 0
20:00 FT Erzurum BB 3 - 1 Adanaspor 1 - 0
22:59 FT Genclerbirligi 1 - 0 Boluspor 0 - 0

Hạng 2 Thụy Sỹ (FB TSB gửi 8785)

22:59 FT Yverdon 2 - 0 Vaduz 1 - 0
01:30 FT Stade L. Ouchy 5 - 0 SC Kriens 2 - 0
01:30 FT Thun 3 - 2 Neuchatel Xamax 1 - 2

Hạng 2 Thụy Điển (FB TDB gửi 8785)

18:00 FT GAIS 0 - 0 Falkenbergs 0 - 0
20:00 FT Vasteras 1 - 2 GIF Sundsvall 0 - 2
20:00 FT Landskrona 1 - 0 Norrby 0 - 0
20:00 FT Vasalunds 0 - 1 Akropolis IF 0 - 1
22:00 FT Jonkopings 0 - 0 Brage 0 - 0

Hạng 2 Áo (FB AUTB gửi 8785)

19:30 FT Floridsdorfer AC 1 0 - 0 Rapid Wien II 1 0 - 0

Hạng 2 Đan Mạch (FB DENB gửi 8785)

19:00 FT Lyngby 3 - 1 Hvidovre IF 3 - 1
20:00 FT Fremad Amager 1 - 0 Vendsyssel FF 0 - 0

Hạng 2 Nhật Bản (FB NHATB gửi 8785)

12:00 FT Alb. Niigata (JPN) 1 - 0 Ventforet Kofu 0 - 0
12:00 FT Omiya Ardija 1 - 0 Sagamihara 0 - 0
12:00 FT Thespa Kusatsu 0 - 1 JEF United Chiba 0 - 0
16:30 FT Kyoto Sanga 2 - 0 Tochigi SC 1 - 0
17:00 FT Renofa Yamaguchi 1 - 3 V-Varen Nagasaki 0 - 2
17:00 FT Jubilo Iwata 2 - 0 Ryukyu 0 - 0
17:00 FT Ehime FC 0 - 4 Montedio Yama. 0 - 1

Hạng 2 Hàn Quốc (FB HQB gửi 8785)

11:30 FT Bucheon 1995 2 - 3 Gyeongnam 1 - 2
14:00 FT Ansan Greeners 1 - 0 Anyang 0 - 0

Hạng 2 Trung Quốc (FB TQB gửi 8785)

14:30 FT Kunshan FC 4 - 0 Beijing BIT 3 - 0
18:35 FT Shenyang Urban 2 - 4 Meizhou Hakka 1 - 4
18:35 FT Chengdu Better City 1 2 - 1 Sichuan Jiuniu 1 1 - 0
18:35 FT Nantong Zhiyun 1 4 - 2 Zibo Cuju 1 2 - 1

Hạng 2 Argentina (FB ARGB gửi 8785)

23:30 FT Deportivo Riestra 0 - 0 San Martin Tucuman 0 - 0
00:10 FT Quilmes 2 - 1 Estudiantes BsAs 1 - 0
01:00 FT Tristan Suarez 1 - 2 Atletico Rafaela 0 - 0
01:00 FT Ramon Santamarina 0 - 2 San Telmo 0 - 0
01:00 FT CA Guemes 1 1 - 0 San Martin SJ 1 0 - 0
01:30 FT Ferro Carril Oeste 0 - 0 Guillermo 0 - 0
01:30 FT Almagro 1 - 2 Villa Dalmine 1 - 1
02:30 FT Agropecuario AAC 1 - 0 CA Mitre Salta 1 - 0
04:10 FT Tigre 1 - 0 Alvarado MDP 1 - 0

Hạng 2 Brazil (FB BRB gửi 8785)

02:00 FT Londrina/PR 1 - 0 Vitoria/BA 1 - 0
03:30 FT Confianca/SE 1 - 0 Operario/PR 0 - 0
04:30 FT CRB/AL 1 - 2 Avai/SC 1 - 2
07:00 FT Coritiba/PR 1 - 0 Guarani/SP 1 - 0

Hạng 2 Colombia (FB COLB gửi 8785)

03:00 FT Fortaleza 4 - 0 Orsomarso 3 - 0

Hạng Nhất Mỹ USL Pro (FB USB gửi 8785)

06:00 FT Hartford Athletic 1 - 2 Tampa Bay Rowdies 0 - 2
06:05 FT Pittsburgh R. 3 - 3 Ch. Battery 2 - 1
07:00 FT Colorado Springs 3 - 1 Austin Bold 2 - 1
07:00 FT Memphis 901 1 - 1 Louisville City 1 - 1
07:30 FT SA Scorpions 0 - 1 New Mexico United 0 - 0
07:30 FT Rio Grande Valley 3 - 2 Atlanta United II 1 - 2
08:20 FT Miami Fusion 6 - 1 Loudoun United 3 - 0
09:00 FT Orange C. Blues 2 - 1 Oakland Roots 1 - 1
09:00 FT Tacoma Defiance 1 - 2 Phoenix FC 0 - 0
09:00 FT Las Vegas Lights 2 - 4 San Diego Loyal 1 - 1

Vòng loại Nữ Châu Á (FB AFCWVL gửi 8785)

17:00 FT Jordan Nữ 0 - 0 Iran Nữ 0 - 0
19:30 FT Thái Lan Nữ 7 - 0 Palestine Nữ 2 - 0

Cúp Ai Cập (FB EGYC gửi 8785)

00:00 FT Ahly Cairo 1 - 0 ENPPI Cairo 0 - 0

League One (FB ANHL1 gửi 8785)

21:00 FT Rotherham Utd 1 1 - 1 Crewe Alexandra 1 0 - 0
21:00 FT Shrewsbury 2 - 1 Wimbledon 1 - 1
21:00 FT Morecambe 1 3 - 3 Accrington 1 2 - 2
21:00 FT Milton Keynes Dons 1 - 0 Wycombe 1 - 0
21:00 FT Cambridge Utd 2 - 2 Fleetwood Town 1 - 1
21:00 FT Burton Albion 1 - 2 Lincoln 0 - 1
21:00 FT Charlton Athletic 2 - 2 Portsmouth 0 - 1
21:00 FT Ipswich 1 - 1 Sheffield Wed. 0 - 1
21:00 FT Oxford Utd 1 - 1 Gillingham 1 - 1
21:00 FT Plymouth Argyle 2 - 1 Doncaster Rovers 0 - 0
21:00 FT Sunderland 1 - 0 Bolton 1 - 0
21:00 FT Wigan 2 - 0 Cheltenham 1 - 0

Hạng 3 Italia (FB ITA3 gửi 8785)

19:30 FT Carrarese 1 - 0 US Fermana 0 - 0
19:30 FT Ancona 3 - 1 Luchese 1 - 0
21:00 FT US Olbia 1 0 - 1 Cesena 1 0 - 0
22:30 FT Teramo 1 0 - 1 Imolese Calcio 1 0 - 0
22:30 FT Grosseto 1 - 1 Gubbio 0 - 0
22:30 FT Pontedera 3 - 0 Montevarchi 2 - 0
22:30 FT Pesaro 0 - 2 Pistoiese 0 - 2
22:30 FT Modena 1 1 - 2 Virtus Entella 1 0 - 1
22:30 FT Pescara 1 - 1 Viterbese Calcio 0 - 1
22:30 FT Siena 0 - 2 Reggiana 0 - 2

Hạng 3 Đức (FB DUC3 gửi 8785)

19:00 FT Vik.Koln 4 - 2 Duisburg 2 - 0
19:00 FT Wurzburger 0 - 4 Wehen 0 - 0
19:00 FT Meppen 2 - 2 Saarbrucken 1 - 2
19:00 FT Verl 1 - 1 Munchen 1860 0 - 1
19:00 FT Ein.Braunschweig 0 - 0 Waldhof Man. 0 - 0
19:00 FT Kaiserslautern 2 - 0 Osnabruck 2 - 0

Hạng 2 Scotland (FB SCO2 gửi 8785)

21:00 FT Cove Rangers 1 - 0 Airdrieonians 0 - 0
21:00 FT East Fife 0 - 2 Clyde 0 - 0
21:00 FT Queen's Park 3 - 2 Peterhead 1 - 0
21:00 FT Dumbarton 1 - 1 Alloa Athletic 0 - 1
21:00 FT Montrose 2 - 2 Falkirk 0 - 0

Hạng 3 Phần Lan (FB FIN3 gửi 8785)

18:00 FT Vaajakoski 2 - 2 SJK Akatemia 1 - 1
19:00 FT FC Kiffen 3 - 1 MiPK Mikkeli 2 - 0
19:00 FT Honka 2 1 - 1 HJS Akatemia 1 - 0
19:00 FT Grankulla IFK 3 - 4 SalPa Salo 2 - 2
19:00 FT PeKa 1 - 0 Lahden Reipas 0 - 0
19:00 hoãn PIF Parainen vs TPV Tampere -
19:00 FT Atlantis 6 - 0 Mypa 2 - 0
19:00 FT Espoo 1 - 1 Ilves-Kissat 1 - 0
19:00 FT Ilves II 3 - 2 Jazz 2 - 1
19:00 FT VJS 1 - 1 KaaPo Kaarina 1 - 1
21:00 FT RoPS Rovaniemi II 0 - 2 Jyvaskyla JK 0 - 0
22:00 FT JS Hercules 5 - 0 PS Kemi 4 - 0
22:30 FT KuFu-98 5 - 0 PK Keski Uusimaa 3 - 0

Hạng 3 Thụy Điển (FB TD3 gửi 8785)

18:00 FT Gefle IF 1 - 2 Orebro Syrianska 0 - 2
18:00 FT Utsiktens BK 1 1 - 0 Lindome GIF 1 1 - 0
18:00 FT Hudiksvalls FF 0 - 0 Karlstad BK 0 - 0
19:00 FT Torns IF 1 - 1 Vanersborgs FK 1 - 1
20:00 FT Linkoping City 0 - 1 Qviding 0 - 1
21:00 FT Atvidabergs 2 - 1 Lunds BK 1 - 1
21:00 FT Skovde 1 - 1 Tvaakers IF 1 - 0
21:00 FT Pitea IF 1 - 2 Sandvikens 0 - 2
21:00 FT IFK Malmo 0 - 1 Trollhattan 0 - 1
21:00 FT Osterlen FF 4 - 1 Oskarshamns AIK 1 - 1

Aus Brisbane (FB AUSBPL gửi 8785)

15:00 FT Bayside Utd 0 - 0 The Gap 0 - 0
15:00 FT Acacia Ridge 2 - 1 Centenary Stormers 2 - 1
16:00 FT Toowong FC 0 - 1 UQ FC 0 - 1

Aus Queensland (FB AUSQSL gửi 8785)

14:00 FT Peninsula Power 2 - 1 Brisbane Roar U21 1 - 1
15:00 FT Queensland Lion 2 - 0 Brisbane Strikers 2 - 0
15:00 FT Eastern Suburbs 1 - 1 Capalaba 1 - 1
15:00 FT Sunshine Coast 1 - 0 Gold Coast Knights 1 - 0
15:00 FT Olympic FC QLD 1 - 1 Redlands Utd 0 - 0
16:00 FT Gold Coast Utd 1 3 - 0 Magpies Crusaders 1 2 - 0
16:30 FT Moreton Bay Utd 3 - 4 Logan Light. 1 - 2

Hạng 3 Nhật Bản (FB NHAT3 gửi 8785)

16:00 FT Kagoshima 1 - 0 FC Gifu 1 - 0
17:00 hoãn Vanraure Hachinohe vs Nagano Parceiro -

Nữ Nhật (FB NHATW gửi 8785)

11:00 FT Iga Kunoichi Nữ 2 - 0 Orca Kamogawa Nữ 0 - 0
11:00 FT Sperenza Osaka Nữ 1 - 1 Ehime FC Nữ 0 - 1

Hạng 3 Hàn Quốc (FB HQ3 gửi 8785)

17:00 FT Changwon City 1 - 3 Mokpo City 0 - 1
17:00 FT GimPo Citizen 3 - 1 Paju Citizen 0 - 0
17:00 FT Cheongju FC 2 - 0 Yangju FC 0 - 0
17:00 FT Gangneung City 1 - 0 Pyeongtaek FC 1 - 0
17:00 FT Cheonan City 3 - 0 Hwaseong FC 1 - 0

Nữ Mỹ (FB USW gửi 8785)

02:00 FT NJ/NY Gotham Nữ 3 - 1 NC Courage (W) 2 - 1
07:00 FT Chicago RS Nữ 2 - 1 Portland Tho. Nữ 1 - 1

League Two (FB ANHL2 gửi 8785)

21:00 FT Rochdale 0 - 1 Oldham 0 - 0
21:00 FT Hartlepool 1 - 1 Exeter City 1 - 1
21:00 FT Harrogate Town 0 - 0 Stevenage 0 - 0
21:00 FT Swindon 0 - 0 Colchester Utd 0 - 0
21:00 FT Salford City 2 - 2 Northampton 1 - 1
21:00 FT Forest Green 0 - 0 Tranmere Rovers 0 - 0
21:00 FT Crawley Town 2 - 1 Bradford City 1 - 0
21:00 FT Sutton Utd 4 - 0 Carlisle 2 - 0
21:00 FT Leyton Orient 0 - 0 Mansfield 0 - 0
21:00 FT Scunthorpe Utd 0 - 1 Port Vale 0 - 1
21:00 FT Walsall 1 - 2 Bristol Rovers 1 - 0

Hạng 4 Đức - Miền Bắc (FB DUC4B gửi 8785)

18:00 FT Phonix Lubeck 1 - 7 Weiche Flensburg 1 - 3
19:00 FT Heider SV 0 - 2 Lubeck 0 - 1
19:00 FT Wer.Bremen II 8 - 1 VfV 06 Hildesheim 3 - 0
20:00 hoãn SSV Jeddeloh vs Hannoverscher SC -
20:00 FT Oberneuland 1 - 0 Hannover II 1 - 0

Hạng 4 Đức - Bavaria (FB DUC4BA gửi 8785)

19:00 FT Bayern Munich II 3 - 1 TSV 1896 Rain 2 - 0
19:00 FT Heimstetten 0 - 0 Nurnberg II 0 - 0
19:00 FT Schalding Hein. 2 - 0 V. Aschaffenburg 1 - 0
19:00 FT FC Pipinsried 1 0 - 5 Buchbach 1 0 - 2
19:00 FT VfB Eichstatt 2 - 1 TSV Aubstadt 1 - 0

Hạng 4 Đức - Đông Bắc (FB DUC4DB gửi 8785)

18:00 FT Optik Rathenow 1 0 - 1 Luckenwalde 1 0 - 0
18:00 FT Tennis Borussia B. 3 - 2 SV Lichtenberg 1 - 1
18:00 FT E.Cottbus 9 - 0 FC Eilenburg 3 - 0
19:05 FT CZ Jena 3 - 2 C. Leipzig 1 - 0

Hạng 4 Đức - Miền Nam (FB DUC4N gửi 8785)

19:00 FT Mainz II 2 - 0 Offenbach 1 - 0
19:00 FT TSV Schott Mainz 3 - 3 Elversberg 1 - 2
19:00 FT Giessen 1 - 3 TSV Steinbach 1 - 1
19:00 FT Hessen Kassel 2 - 0 Koblenz 0 - 0
19:00 FT Aalen 2 - 1 Sonnenhof 0 - 1
19:00 FT Bahlinger 1 - 0 FSV Frankfurt 1 - 0

Hạng 4 Đức - Miền Tây (FB DUC4T gửi 8785)

19:00 FT Schalke 04 II 1 - 1 SV Straelen 0 - 0
19:00 FT FC Koln II 4 - 0 Sportfreunde Lotte 1 - 0
19:00 FT Wiedenbruck 1 - 1 Wegberg-Beeck 1 - 1
19:00 FT Bonner SC 0 - 3 Fort.Dusseldorf II 0 - 1
19:00 FT Uerdingen 1 - 2 Rodinghausen 0 - 1
19:00 FT Homberg 0 - 0 Fortuna Koln 0 - 0
19:00 FT Lippstadt 1 - 2 Essen 0 - 1
19:00 FT Oberhausen 4 - 0 RW Ahlen 1 - 0
21:00 FT A.Aachen 0 - 1 M.gladbach II 0 - 0

U23 Anh (FB ANHU23 gửi 8785)

21:00 FT Man City U23 2 - 2 Arsenal U23 1 - 1

U19 Séc (FB CZEU19 gửi 8785)

15:00 FT Banik Ostrava U19 1 - 2 Zlin U19 1 - 0
16:00 hoãn Mlada Boleslav U19 vs Vik. Plzen U19 -
16:00 hoãn Hradec Kralove U19 vs Sparta Praha U19 -
16:00 hoãn Slovacko U19 vs Brno U19 -
16:00 hoãn C. Budejovice U19 vs Pardubice U19 -
16:00 hoãn Opava U19 vs Pribram U19 -
17:30 hoãn Sigma Olomouc U19 vs Slavia Praha U19 -