KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Kết quả bóng đá hôm nay bao gồm XEM kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu tối qua, đêm qua và rạng sáng hôm
nay 
của bóng đá Việt Nam, quốc tế, cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắng NHANH CHÍNH XÁC nhất.

Kqbdtrực tuyến, bdkq hôm nay được XEM theo giải đấu như Ngoại Hạng Anh (NHA), C1, C2, Tây Ban Nha (TBN), Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam (kq bd mới nhất tốt hơn hẳn livescore củabongdaso, 7M, nowgoal, livescore.in về ĐẦY ĐỦ số lượng trận đấu và tiện ích xem trực tiếp, link sopcast trực tuyến) hoặc cũng có thể XEM bóng đá kết quả hôm naytheo tab các ngày trong tuần để các bạn tiện theo dõi.

Ngoài ra,kết quả bóng đá trực tiếp (kqbd tt) của giải giao hữu ĐT quốc gia, GH CLB nổi tiếng và kq bóng đá của đội tuyển trẻ Việt Nam như U16,
U19, U21, U23, tuyển nữ & đội tuyển Quốc Gia Việt Nam sẽ liên tục được cập nhật 24h hôm nay, bdkq trực tuyến 24/7 ngày trong tuần !

KQBD Trực Tuyến

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

Ngoại Hạng Anh (FB ANHA gửi 8785)

18:00 FT Sheffield Utd 1 - 1 Fulham 2 0 - 0
20:00 FT Crystal Palace 3 1 - 1 Brighton 2 1 - 0
22:30 FT Tottenham 3 - 3 West Ham Utd 5 3 - 0
01:15 FT Leicester City 4 0 - 1 Aston Villa 3 0 - 0

Hạng Nhất Anh (FB ANHB gửi 8785)

18:00 FT Preston North End 0 - 1 Cardiff City 0 - 0

VĐQG Tây Ban Nha (FB TBNA gửi 8785)

17:00 FT Eibar 2 0 - 0 Osasuna 3 0 - 0
19:00 FT Athletic Bilbao 3 2 - 0 Levante 1 0 - 0
21:00 FT Villarreal 4 1 2 - 1 Valencia 1 1 1 - 1
23:30 FT Huesca 1 2 - 2 Valladolid 2 0 - 1
23:30 FT Alaves 2 0 - 2 Elche 5 0 - 1
02:00 FT Real Betis 2 0 - 3 Real Sociedad 1 0 - 1

Hạng 2 Tây Ban Nha (FB TBNB gửi 8785)

17:00 hoãn Alcorcon vs SD Ponferradina -
21:00 FT Rayo Vallecano 1 - 0 Espanyol 0 - 0
23:15 FT Mirandes 0 - 0 Mallorca 0 - 0
23:15 FT Zaragoza 1 - 2 Malaga 0 - 2
01:30 FT Girona 1 - 0 Real Oviedo 0 - 0
02:00 FT Sporting Gijon 1 - 1 Tenerife 0 - 0

VĐQG Italia (FB ITA gửi 8785)

17:30 FT Bologna 3 3 - 4 Sassuolo 2 2 - 1
20:00 FT Spezia 2 2 - 2 Fiorentina 2 1 - 2
20:00 FT Torino 2 1 2 - 3 Cagliari 3 1 1 - 2
22:59 FT Udinese 3 3 - 2 Parma 2 1 - 1
01:45 FT Roma 3 5 - 2 Benevento 2 2 - 1

VĐQG Đức (FB DUA gửi 8785)

20:30 FT FC Koln 3 1 - 1 Ein.Frankfurt 2 0 - 1
22:59 FT Schalke 04 3 1 - 1 Union Berlin 1 0 - 0

Hạng 2 Đức (FB DUB gửi 8785)

18:30 FT Wurzburger 0 - 2 Holstein Kiel 0 - 1
18:30 FT Fort.Dusseldorf 2 - 2 Jahn Regensburg 0 - 2
18:30 FT Erzgebirge Aue 2 - 1 Heidenheim 0 - 0
18:30 FT Paderborn 07 1 - 0 Hannover 96 1 - 0

VĐQG Pháp (FB PHA gửi 8785)

18:00 FT Strasbourg 2 2 - 3 Lyon 3 1 - 3
20:00 FT Angers 4 1 - 1 Metz 2 1 - 1
20:00 FT Monaco 2 1 - 1 Montpellier 1 0 - 0
20:00 FT Nantes 3 3 - 1 Stade Brestois 2 2 - 0
22:00 FT Saint Etienne 2 1 - 3 Nice 5 0 - 2
02:00 FT Lille 4 - 0 Lens 3 1 - 0

VĐQG Bồ Đào Nha (FB BDNA gửi 8785)

21:00 FT Belenenses 0 - 0 Moreirense 0 - 0
21:00 FT Pacos Ferreira 2 - 1 Santa Clara 1 - 0
23:30 FT SC Farense 3 - 3 Famalicao 2 - 0
02:00 FT Rio Ave 0 - 3 Benfica 0 - 2

VĐQG Hà Lan (FB HLA gửi 8785)

17:15 FT Feyenoord 1 - 1 Sparta Rotterdam 1 - 0
19:30 FT ADO Den Haag 0 - 2 Vitesse Arnhem 0 - 1
19:30 FT Ajax 5 - 1 Heerenveen 3 - 0
21:45 FT Zwolle 0 - 3 PSV Eindhoven 0 - 3
21:45 FT Groningen 0 - 0 Utrecht 0 - 0
01:00 FT Emmen 2 - 2 Fortuna Sittard 0 - 2

VĐQG Nga (FB NGA gửi 8785)

18:00 FT Arsenal-Tula 1 - 0 Ural S.r. 1 - 0
18:00 FT Rotor Volgograd 0 - 2 FK Tambov 0 - 0
20:30 FT CSKA Moscow 3 - 1 Din. Moscow 0 - 0
22:59 FT Rostov 3 - 0 Akhmat Groznyi 1 - 0

VĐQG Armenia (FB ARMA gửi 8785)

19:00 FT Alashkert 0 - 0 Pyunik 0 - 0
21:30 hoãn Ararat-Armenia vs Shirak -
21:30 FT Ararat Y 2 - 1 Gandzasar 1 - 0

VĐQG Azerbaijan (FB AZEA gửi 8785)

17:00 FT Neftchi Baku 1 1 - 0 Sabah FK 1 1 - 0
19:00 FT Sumqayit 2 - 1 Zire IK 1 - 1

VĐQG Ba Lan (FB POLA gửi 8785)

17:30 FT Wisla Plock 1 - 0 Slask Wroclaw 0 - 0
20:00 FT Stal Mielec 0 - 6 Wisla Krakow 0 - 3
22:30 FT Legia Wars. 2 - 1 Zaglebie Lubin 1 - 1

VĐQG Belarus (FB BLRA gửi 8785)

17:45 FT FC Smolevichi 1 - 4 Torpedo Zhodino 1 - 1
20:45 FT Isloch 2 - 2 Bate Borisov 1 - 1
22:00 FT Shakhter Soligo. 0 - 1 Dinamo Minsk 0 - 0
00:00 FT Dinamo Brest 5 - 2 Rukh Brest 1 - 2

VĐQG Bulgaria (FB BULA gửi 8785)

19:15 FT Botev Vratsa 0 - 0 CSKA 1948 Sofia 0 - 0
21:45 FT Cherno More 3 - 0 PFK Montana 2 - 0
00:15 FT Slavia Sofia 1 - 0 Levski Sofia 1 - 0

VĐQG Macedonia (FB MKDA gửi 8785)

19:30 FT Sileks Kratovo 4 - 3 Rabotnicki 1 - 0
19:30 FT Academy Pandev 0 - 1 Shkupi 0 - 0
19:30 FT FC Struga 3 - 0 Belasica Strumica 2 - 0
19:30 FT Borec Veles 2 - 1 Makedonija 0 - 0
19:30 FT Renova 0 - 0 Pelister 0 - 0

VĐQG Bỉ (FB BIA gửi 8785)

18:30 FT Zulte-Waregem 1 - 3 Antwerpen 1 - 0
21:00 FT RE Mouscron Peruwelz 0 - 2 Eupen 0 - 0
23:15 FT Genk 1 2 - 1 Charleroi 1 1 - 0
01:30 FT Anderlecht 2 - 2 OH Leuven 2 - 0

VĐQG Croatia (FB CROA gửi 8785)

20:00 FT Hajduk Split 0 - 1 Sibenik 0 - 1
22:05 hoãn NK Osijek vs Lok. Zagreb -

VĐQG Estonia (FB ESTA gửi 8785)

17:00 FT Tammeka Tartu 4 - 2 Kuressaare 1 - 2
19:00 FT TJK Legion 0 - 2 Paide Linname. 0 - 0
19:00 hoãn Trans Narva vs Flora Tallinn -

VĐQG Georgia (FB GEOA gửi 8785)

17:30 FT Saburtalo 0 - 1 Dinamo Batumi 0 - 0
23:30 hoãn Lokomotiv T vs Dinamo Tbilisi -

VĐQG Hungary (FB HUNA gửi 8785)

19:30 FT Paksi 3 - 1 Zalaegerzseg 1 - 1
22:00 FT Budapest Honved 2 - 2 MOL Fehervar FC 1 - 0

VĐQG Hy Lạp (FB GREA gửi 8785)

20:00 FT OFI Creta 2 - 2 Panathinaikos 1 - 0
22:15 FT Larissa 1 - 3 Asteras Tripolis 0 - 1
00:30 FT AEK Athens 1 - 1 PAOK 1 - 0

VĐQG Iceland (FB ICEA gửi 8785)

21:00 hoãn IA Akranes vs Breidablik -
21:00 hoãn KR Reykjavik vs KA Akureyri -
02:15 hoãn Vikingur Rey. vs Stjarnan -

VĐQG Ireland (FB IREA gửi 8785)

22:59 FT Shelbourne 1 1 - 0 Sligo Rovers 1 1 - 0

VĐQG Kazakhstan (FB KAZA gửi 8785)

15:00 FT Shakhter Kar. 0 - 1 Ordabasy 0 - 0
18:00 FT Zhetysu Taldykorgan 2 2 - 4 Kairat Almaty 2 2 - 1
20:30 FT Caspiy Aktau 0 - 1 Tobol Kostanay 0 - 0

VĐQG Malta (FB MLTA gửi 8785)

20:00 FT Hibernians 1 - 1 Valletta 0 - 1
00:15 FT Senglea Athletic 1 0 - 2 Sliema Wanderers 1 0 - 1

VĐQG Moldova (FB MDVA gửi 8785)

19:00 FT CSCT Buiucani 0 - 0 Petrocub 0 - 0

VĐQG Na Uy (FB NORA gửi 8785)

22:59 FT Stabaek 4 - 0 Aalesund 1 - 0
22:59 FT Kristiansund 0 - 0 Rosenborg 0 - 0
22:59 FT Stromsgodset 1 1 - 1 Start Kristiansand 1 0 - 1
22:59 FT Haugesund 2 - 0 Sarpsborg 1 - 0
23:00 hoãn Odd Grenland vs Viking -
01:30 FT Sandefjord 0 - 3 Valerenga 0 - 1

VĐQG Phần Lan (FB FINA gửi 8785)

20:00 FT Helsinki 3 - 0 HIFK 0 - 0
20:00 FT IFK Mariehamn 2 - 3 Seinajoen JK 0 - 1
20:00 FT KuPS 0 - 2 Honka 0 - 1
20:00 FT Ilves 0 - 2 Inter Turku 0 - 0

VĐQG Romania (FB RMNA gửi 8785)

22:45 FT Hermannstadt 1 - 1 UTA Arad 1 - 0
01:30 FT Dinamo Bucuresti 0 - 1 FC Uni.Craiova 0 - 1

VĐQG Serbia (FB SRBA gửi 8785)

22:00 FT Partizan 1 - 1 Crvena Zvezda 1 - 0

VĐQG Slovakia (FB SVKA gửi 8785)

21:00 FT MSK Zilina 2 - 1 Spartak Trnava 1 - 0

VĐQG Slovenia (FB SLOA gửi 8785)

20:00 FT Tabor Sezana 2 - 0 NK Bravo 1 - 0
22:00 FT O.Ljubljana 1 - 0 CM Celje 0 - 0
00:00 FT Mura 1 - 2 Aluminij 1 - 2

VĐQG Séc (FB CZEA gửi 8785)

20:30 hoãn Slavia Praha vs Mlada Boleslav -
20:30 hoãn C. Budejovice vs Zlin -
20:30 hoãn MFk Karvina vs Bohemians 1905 -
23:00 hoãn Vik.Plzen vs Sparta Praha -

VĐQG Síp (FB CYPA gửi 8785)

20:00 FT Ethnikos Achnas 1 - 2 Omonia Nicosia 0 - 2
22:30 FT Apoel FC 0 - 1 Pafos FC 0 - 0

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKA gửi 8785)

17:30 hoãn Hatayspor vs Erzurum BB -
20:00 FT Antalyaspor 2 1 - 1 Gaziantep B.B 2 1 - 0
20:00 FT Fatih Karagumruk 1 1 - 1 Kasimpasa 1 1 - 0
22:59 FT Goztepe 2 - 3 Fenerbahce 1 - 2

VĐQG Thụy Sỹ (FB TSA gửi 8785)

21:00 FT Luzern 2 - 2 St. Gallen 0 - 1
21:00 FT Sion 0 - 0 Lausanne Sports 0 - 0
21:00 hoãn Zurich vs Basel -

VĐQG Thụy Điển (FB TDA gửi 8785)

19:30 FT Hammarby 4 - 2 Mjallby AIF 3 - 1
19:30 FT Elfsborg 3 - 1 Kalmar 2 - 0
19:30 FT Sirius 2 - 3 Ostersunds 0 - 1
22:30 FT Varbergs BoIS 1 - 3 Norrkoping 1 - 2
22:30 FT AIK Solna 2 - 0 Goteborg 1 - 0

VĐQG Ukraina (FB UKRA gửi 8785)

18:00 FT Olimpik Donetsk 0 - 1 Vorskla 0 - 0
21:00 FT PFK Aleksandriya 1 4 - 3 Inhulets Petrove 1 4 - 1
23:30 FT SK Dnipro-1 2 - 0 Desna Chernigiv 1 - 0

VĐQG Đan Mạch (FB DENA gửi 8785)

19:00 FT Vejle 3 - 2 Lyngby 1 - 1
19:00 FT Aarhus AGF 3 - 0 AC Horsens 1 - 0
21:00 FT Sonderjyske 2 - 0 Brondby 0 - 0
22:59 FT Kobenhavn 1 - 2 Aalborg BK 0 - 2

VĐQG Nhật Bản (FB NHATA gửi 8785)

11:00 FT Consa. Sapporo 1 - 0 Kashima Antlers 1 - 0
12:00 FT Yokohama FC 1 - 0 FC Tokyo 0 - 0
12:00 FT Shimizu S-Pulse 1 - 1 Sagan Tosu 0 - 0
12:00 FT Oita Trinita 0 - 1 Gamba Osaka 0 - 0
13:00 FT Shonan Bellmare 3 - 2 Kashiwa Reysol 1 - 1
14:00 FT Urawa Red 6 - 0 Vegalta Sendai 3 - 0
15:00 FT Sanf Hiroshima 2 - 1 Vissel Kobe 2 - 0
17:00 FT Kawasaki Fro. 3 - 0 Nagoya Grampus 1 - 0

VĐQG Hàn Quốc (FB HQA gửi 8785)

12:00 FT Busan I'Park 0 - 0 Suwon Bluewings 0 - 0
14:30 FT Jeonbuk H.Motor 4 - 1 Gwangju 2 - 0
17:00 FT Pohang Steelers 4 - 0 Ulsan Hyundai 1 - 0

VĐQG Trung Quốc (FB TQA gửi 8785)

14:30 FT Henan Jianye 1 - 0 Wuhan Zall 1 - 0
18:35 FT Sh. Shenhua 0 - 0 Shanghai SIPG 0 - 0

VĐQG Arập Xeut (FB KSA gửi 8785)

22:00 FT Al Baten 0 - 1 Al Ahli (KSA) 0 - 1
22:00 FT Al Nasr (KSA) 1 - 2 Al Fateh 0 - 1
22:20 FT Dhamak 1 2 - 3 Al Raed 1 1 - 3
00:00 FT Al Ittihad (KSA) 1 - 2 Al Ettifaq 0 - 0

VĐQG Qatar (FB QATA gửi 8785)

21:30 FT Ahli Doha 2 - 0 Sailiya 1 - 0
23:45 FT Al Garrafa 2 - 0 Al Kharaitiyat FC 0 - 0

VĐQG Singapore (FB SINA gửi 8785)

16:30 FT Young Lions 0 - 4 Alb. Niigata (SIN) 0 - 2
16:30 FT Lion City Sailors 4 - 0 Geylang Intl 2 - 0

VĐQG Thái Lan (FB THA gửi 8785)

18:00 FT Bangkok Utd 4 - 5 Sukhothai 1 - 3
18:00 FT Buriram Utd 1 - 2 Nakhon Ratch. 0 - 1
19:00 FT Suphanburi 0 - 0 Chonburi 0 - 0
19:00 FT Rayong FC 2 - 7 Port FC 1 - 4

VĐQG Uzbekistan (FB UZBA gửi 8785)

17:30 FT Andijan 1 1 - 1 Sogdiana Jizzakh 1 1 - 0
18:00 FT Buxoro 0 - 0 Nasaf Qarshi 0 - 0
19:30 FT Pakhtakor 3 - 1 Qyzylqum 1 - 1

VĐQG Brazil (FB BRA gửi 8785)

02:00 FT Corinthians/SP 1 - 5 Flamengo/RJ 0 - 1
04:15 FT Internacional/RS 2 - 0 Vasco DG/RJ 2 - 0
06:30 FT Bragantino/SP 2 - 0 SC Recife/PE 0 - 0
06:30 FT Fortaleza/CE 2 - 0 Palmeiras/SP 2 - 0

VĐQG Colombia (FB COLA gửi 8785)

22:59 FT La Equidad 2 - 1 Atl. Bucaramanga 0 - 1
02:00 FT Pereira 0 - 2 Junior Barranquilla 0 - 2
04:00 FT Jag de Cordoba 1 - 1 Deportes Tolima 0 - 1
06:05 FT Atl. Nacional 2 - 2 America Cali 0 - 1
08:10 FT Deportivo Pasto 2 - 1 Inde.Medellin 2 - 1

VĐQG Ecuador (FB ECUA gửi 8785)

01:00 FT Nacional Quito 1 2 - 1 Mushuc Runa 1 1 - 0
03:30 FT Orense SC 1 - 1 Catolica Quito 1 - 0
06:00 FT Macara 1 - 0 Olmedo 1 - 0

VĐQG Paraguay (FB PARA gửi 8785)

04:00 FT River Plate (PAR) 1 1 - 2 12 de Octubre 1 0 - 2
06:15 FT Cerro Porteno 2 - 0 Sportivo Luqueno 0 - 0

VĐQG Uruguay (FB URUA gửi 8785)

20:30 FT CA Torque 1 - 2 CA Progreso 0 - 1
22:45 FT CA Rentistas 1 - 2 Liverpool P. (URU) 1 - 0
01:00 FT Danubio 0 - 0 Defensor SC 0 - 0
04:00 FT Nacional Montevideo 1 - 0 CA Fenix 0 - 0
06:15 FT Cerro Montevideo 1 - 0 Wanderers 0 - 0

VĐQG Venezuela (FB VENA gửi 8785)

03:30 FT Yaracuyanos 0 - 0 Puerto Cabello 0 - 0
05:00 FT Atl.Venezuela 0 - 3 Dep.Lara 0 - 1

VĐQG Mỹ (FB USA gửi 8785)

05:00 FT Columbus Crew 3 - 1 New York City 1 - 0
06:00 FT New York RB 1 - 1 Orlando City 0 - 0
06:30 FT Cincinnati 1 - 2 D.C. Utd 0 - 1
06:30 FT Toronto 1 - 0 Atlanta United 0 - 0
07:00 FT Minnesota Utd 2 - 2 Houston Dynamo 2 - 0
08:07 hoãn Colorado Rapids vs Real Salt Lake -
09:00 FT Portland Timbers 1 - 1 Los Angeles FC 0 - 0
09:30 FT LA Galaxy 1 - 0 Vancouver WC 0 - 0
09:30 FT San Jose EQ 0 - 0 Seattle Sounders 0 - 0

VĐQG Mexico (FB MEXA gửi 8785)

00:00 FT Pumas UNAM 1 - 0 Toluca 0 - 0
07:06 FT Santos Laguna 1 - 1 Pachuca 1 - 1

VĐQG Costa Rica (FB CRCA gửi 8785)

05:00 FT Dep. Saprissa 0 - 0 San Carlos 0 - 0

VĐQG Ai Cập (FB EGYA gửi 8785)

22:30 FT Tanta FC 1 - 2 Al Masry 0 - 1

C1 Châu Phi (FB CAFCL gửi 8785)

02:00 FT Raja Casablanca 0 - 1 Zamalek SC 0 - 1

Hạng 2 Bồ Đào Nha (FB BDNB gửi 8785)

17:15 FT Academica Coim 2 - 1 Penafiel 2 - 0
21:00 FT Academico Viseu 0 - 2 Cova Piedade 0 - 2
21:00 FT SC Covilha 1 2 - 2 Vilafranquense 1 1 - 1

Hạng 2 Hà Lan (FB HLB gửi 8785)

01:00 FT Dordrecht 90 2 - 2 Almere City 2 - 1

Hạng 2 Ba Lan (FB POLB gửi 8785)

17:40 hoãn LKS Lodz vs Korona Kielce -
19:00 FT Sandecja 0 - 0 GKS Belchatow 0 - 0

Hạng 2 Bỉ (FB BIB gửi 8785)

21:00 FT RWD Molenbeek 3 - 4 RFC Seraing 2 - 3
01:00 FT Lierse 0 - 2 Union Saint-Gilloise 0 - 2

Hạng 2 Na Uy (FB NORB gửi 8785)

20:00 FT Stjordals Blink 1 - 2 Ullensaker/Kisa 0 - 2
20:00 FT Ranheim IL 1 - 1 Lillestrom 0 - 0

Hạng 2 Séc (FB CZEB gửi 8785)

21:00 hoãn Varnsdorf vs Sellier&Bellot Vlasim -
21:00 hoãn FK Blansko vs Taborsko -

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKB gửi 8785)

17:30 FT Osmanlispor 1 1 - 1 Giresunspor 1 1 - 0
20:00 FT Boluspor 1 - 2 Tuzlaspor 1 - 0
22:59 FT Bursaspor 3 - 1 Balikesirspor 1 - 1

Hạng 2 Đan Mạch (FB DENB gửi 8785)

20:00 FT Vendsyssel FF 1 - 1 Fredericia 0 - 1
20:30 FT Helsingor 2 - 1 Skive IK 1 - 0

Hạng 2 Nhật Bản (FB NHATB gửi 8785)

12:00 FT Montedio Yama. 4 - 1 Ehime FC 2 - 0
12:00 FT Thespa Kusatsu 0 - 1 Avispa Fukuoka 0 - 0
12:00 FT Kyoto Sanga 0 - 1 Renofa Yamaguchi 0 - 1
12:00 FT Mito Hollyhock 1 - 3 Alb. Niigata (JPN) 0 - 1
12:00 FT Okayama 3 - 2 Omiya Ardija 0 - 1
12:00 FT Zweigen Kan. 0 - 1 Jubilo Iwata 0 - 0

Hạng 2 Hàn Quốc (FB HQB gửi 8785)

11:30 FT Suwon FC 3 - 4 Jeonnam Dragons 3 - 3
14:00 FT Chungnam Asan 0 - 1 Ansan Greeners 0 - 0

Hạng Nhất QG (FB VNB gửi 8785)

15:30 FT An Giang 0 - 3 Phố Hiến 0 - 1
17:00 FT Bình Phước 0 - 1 Khánh Hòa 0 - 0
17:00 FT Bà Rịa Vũng Tàu 0 - 4 Bình Định 0 - 2

Hạng 2 Brazil (FB BRB gửi 8785)

06:30 FT Parana/PR 0 - 0 Sampaio Correa/MA 0 - 0

Hạng 2 Colombia (FB COLB gửi 8785)

03:00 FT Real Cartagena 2 - 1 Fortaleza 0 - 0
03:00 FT Llaneros FC 2 - 0 Barranquilla 0 - 0
03:00 FT Real San Andres 1 2 - 1 Bogota FC 1 2 - 0

Hạng 2 Mexico (FB MEXB gửi 8785)

09:00 FT Sonora 2 - 0 Leones Negros UdeG 0 - 0
09:00 FT Tlaxcala FC 1 - 0 Correcaminos 0 - 0

Cúp Áo (FB AUTC gửi 8785)

22:15 FT Wolfsberger AC 2 - 2 SV Ried 1 - 2

Hạng 3 Tây Ban Nha (FB TBN3 gửi 8785)

16:00 FT Sevilla B 0 - 1 UCAM Murcia 0 - 0
16:30 FT Getafe B 1 - 2 Rayo Majada. 0 - 0
16:30 FT Valladolid II 1 - 0 Burgos CF 0 - 0
16:30 FT Cadiz B 2 - 0 Las Palmas Atl. 1 - 0
17:00 FT Tudelano 2 - 0 Ejea 2 - 0
17:00 FT Atl. Baleares 1 4 - 0 Inter de Madrid 1 2 - 0
17:00 FT S.S. Reyes 1 0 - 1 Navalcarnero 1 0 - 0
17:00 FT Atletico Madrid B 1 - 0 UD Poblense 1 - 0
17:00 FT Levante B 0 - 1 Ibiza-Eivissa 0 - 1
17:00 FT Espanyol B 2 - 1 AE Prat 1 - 0
17:00 FT Pena Deportiva 1 - 0 Villarreal B 0 - 0
17:00 FT CD Lealtad 1 - 0 Covadonga 0 - 0
17:00 hoãn Cornella vs UE Olot -
17:00 FT Socuellamos 1 - 1 Badajoz 0 - 0
17:00 hoãn Ebro vs SD Logrones -
17:00 hoãn SD Tarazona vs Osasuna B -
17:00 FT Real Oviedo B 0 - 1 Union Langreo 0 - 0
17:00 FT Las Rozas CF 1 - 2 Real Madrid B 0 - 2
17:00 FT Melilla CD 3 - 0 CP Villarrobledo 1 - 0
17:00 FT Numancia 1 3 - 1 Marino de Luanco 1 2 - 0
17:00 hoãn Real Union vs Alaves B -
18:00 FT Marino 0 - 1 Linense 0 - 0
18:00 FT UD Tamaraceite 0 - 0 San Fernando 0 - 0
21:30 FT Salamanca 2 - 0 Compostela 1 - 0
22:00 FT UE Llagostera 1 0 - 0 Andorra FC 1 0 - 0
22:00 FT Coruxo 0 - 1 Zamora CF 0 - 0
22:00 FT Real Sociedad B 1 - 0 Leioa 1 - 0
22:00 FT Haro Deportivo 0 - 1 CD Calahorra 0 - 0
22:00 FT Linares Deportivo 0 - 0 Yeclano Dep. 0 - 0
22:00 hoãn Alcoyano vs Hercules CF -
22:00 FT Racing Ferrol 2 - 3 Pontevedra 1 - 1
22:30 hoãn Don Benito vs Extremadura UD -
22:59 FT Atl. Sanluqueno 1 - 1 Recreativo Huelva 1 - 1
22:59 FT Badalona 1 - 0 L'Hospitalet 0 - 0
22:59 FT Algeciras 0 - 0 Marbella 0 - 0
22:59 FT Merida 0 - 1 Talavera 0 - 0
22:59 FT Arenas de Guecho 1 - 1 Athletic Bilbao B 0 - 0
22:59 FT La Nucía 0 - 0 Orihuela 0 - 0
22:59 FT Cordoba 1 - 0 Lorca Deportiva 1 - 0
22:59 FT Barcelona B 1 - 0 Gimnastic 0 - 0
22:59 FT Ejido 3 - 0 Real Betis B 1 - 0
22:59 FT Racing Santander 1 - 1 Portugalete 0 - 1
00:00 hoãn Deportivo vs Salamanca -

Hạng 3 Italia (FB ITA3 gửi 8785)

20:00 FT Perugia 2 - 0 US Fermana 2 - 0
20:00 FT Cavese 1 0 - 2 Viterbese Calcio 1 0 - 2
20:00 FT Pistoiese 2 - 1 Piacenza 1 - 0
20:00 FT US Olbia 1 - 1 Livorno 0 - 0
20:00 FT AS Bisceglie 2 - 1 Palermo 2 - 0
20:00 FT Gubbio 1 - 2 Cesena 0 - 0
20:00 FT Fano 1 1 - 2 Imolese Calcio 1 1 - 0
20:00 FT Carpi 4 - 1 Arezzo 1 - 1
22:30 FT AC Renate 1 - 0 Aurora Pro Patria 0 - 0
22:30 FT Catanzaro 2 - 1 Foggia 1 - 1
22:30 FT Turris Neapolis 1 - 1 SS Monopoli 0 - 0
22:30 FT Pergolettese 1 - 0 Pro Sesto 0 - 0
22:30 FT Padova 1 - 1 Legnano 0 - 1
22:30 hoãn Luchese vs Como -

Hạng 3 Đức (FB DUC3 gửi 8785)

18:00 FT Saarbrucken 2 - 1 Unterhaching 0 - 0
19:00 hoãn Duisburg vs Hallescher -
20:00 FT Meppen 1 0 - 1 Vik.Koln 1 0 - 0

Aus Brisbane (FB AUSBPL gửi 8785)

15:00 FT Acacia Ridge 0 - 3 Brisbane Knights 0 - 3
15:15 FT Grange Thistle 1 - 1 Toowong FC 1 - 0

Aus New South Wales (FB AUSNSW gửi 8785)

11:00 FT Wollongong Wolves 1 1 - 3 Sydney Utd 1 1 - 1

Aus Queensland (FB AUSQSL gửi 8785)

15:00 FT Olympic FC QLD 3 - 0 Capalaba 2 - 0

Hạng 3 Nhật Bản (FB NHAT3 gửi 8785)

11:00 FT Nagano Parceiro 3 - 1 Vanraure Hachinohe 0 - 1
11:00 FT FC Imabari 0 - 0 Azul Claro Numazu 0 - 0
11:00 FT Gainare Tottori 1 - 1 Gamba Osaka U23 1 - 0
11:00 FT Kamatamare San. 1 - 1 Sagamihara 0 - 0
11:00 FT Blaublitz Akita 0 - 0 Fujieda MYFC 0 - 0
12:00 FT FC Gifu 1 - 2 Fukushima Utd 0 - 0
14:00 FT Kagoshima 0 - 0 Cerezo Osaka U23 0 - 0
15:00 FT Kataller Toyama 0 - 1 Grulla Morioka 0 - 0

Japan Football League (FB NHATJFL gửi 8785)

11:00 FT MIO Biwako 1 1 - 1 Honda Lock 1 0 - 0
11:00 FT Reinmeer Aomori 5 - 2 Nara Club 0 - 1
11:00 FT Veertien Mie 3 - 0 Tokyo Musashino 2 - 0
11:00 FT Iwaki FC 1 - 2 Sony Sendai 0 - 2
11:00 FT Tegevajaro Miyazaki 1 - 1 Honda FC 1 - 1

Nữ Nhật (FB NHATW gửi 8785)

11:00 FT INAC Leonessa Nữ 4 - 1 NTV Beleza Nữ 4 - 0
11:00 FT JEF United Nữ 2 - 1 Iga Kunoichi Nữ 1 - 1

Hạng 4 Đức - Miền Bắc (FB DUC4B gửi 8785)

19:00 hoãn Altona 93 vs Heider SV -
19:00 FT Holstein Kiel II 3 - 1 Drochtersen/Assel 0 - 0
19:00 FT Teutonia Ottensen 1 - 2 Ein. Norderstedt 1 - 1
20:00 FT VfV 06 Hildesheim 2 - 4 Hannoverscher SC 1 - 1
20:00 FT Hansa Luneburg 1 - 2 Weiche Flensburg 1 - 0

Hạng 4 Đức - Đông Bắc (FB DUC4DB gửi 8785)

18:30 FT CZ Jena 1 2 - 1 Chemnitzer 1 0 - 1
18:30 FT Ger.Halberstadt 1 - 2 Viktoria Berlin 0 - 1
18:30 FT Hertha Berlin II 0 - 0 E.Cottbus 0 - 0
18:30 FT Union Furstenwalde 2 - 0 SV Lichtenberg 1 - 0

Hạng 4 Đức - Miền Nam (FB DUC4N gửi 8785)

19:30 FT Freiburg II 1 - 2 TSG Balingen 0 - 0

Hạng 4 Đức - Miền Tây (FB DUC4T gửi 8785)

19:00 FT FC Koln II 4 - 0 Oberhausen 2 - 0
20:30 FT A.Aachen 0 - 0 Schalke 04 II 0 - 0

U23 Anh (FB ANHU23 gửi 8785)

20:00 FT Southampton U23 1 0 - 1 Blackburn U23 1 0 - 1
20:00 FT Man City U23 4 - 0 Leicester City U23 2 - 0